FOR ADVERTISEMENT CALL +255714890790

FOR ADVERTISEMENT CALL +255714890790
FOR ADVERTISEMENT CALL +255714890790
GREEN WORLD HEALTH CENTER;WATAALAAMU SHIRIKA LA KIMAREKANI LA GREEN WORLD WANAFANYA UPIMAJI WA AFYA NA UCHUNGUZI WA MAGONJWA SUGU KWA KUTUMIA VIPIMO VYA KISASA TUNAFANYA UPIMAJI WA MAGONJWA MBALIMBALI MBALI NA TIBA ZAKE KAMA VILE VIDONDA VYA TUMBO KISUKARI MATATIZO YA INI MOYO NA FIGO FIBROIDS TB PUMU MAUMIVU YA VIUNGO NGUVU ZA KIUME KUWAHI KUFIKA KILELENI UZAZI SICKLECELL NA MAGONJWA MENGINE MENGI PIA TUNAPUNGUZA UNENE NA VITAMBI NA TUNAONDOA SUMU NA MAFUTA MABAYA MWILINI KWA MAELEZO ZAIDI FIKA OFISINI KWETU TUPO POSTA MPYA JENGO LA AAR CITY HEALTH CENTER GOROFA YA PILI AU AU TABATA AU SIMU NO 0688704637

avdertse here call +255714489790

avdertse here call +255714489790

Wednesday, June 30, 2010

BURUDANI

LAPTOP FOR SALE
  • posted by DJ Choka at BONGO STAR LINK - 1 day ago
    Wakati napitapita zangu jana mchana nilishuhudia kanisa hili likiwa bado halijamalizika na kuniweka mdomo wazi kwa uzuri wake ulivyo hivi je likiisha litakuwaje..? Moja kati ya jengo lililonivutia hapa Bu...
  • posted by DJ Choka at BONGO STAR LINK - 1 day ago
    Hawa watoto nilijaribu kupiga nao story na kuwauliza kwanini wanacheza kwenye mavumbi na wakanijibu wameshazoea, na wakicheza mbali na nyumbani wanachapwa, watoto hawa niliwakuta wakicheza mziki pembeni ya...
  • posted by DJ Choka at BONGO STAR LINK - 1 day ago
    Wakati napita pita zangu jana jioni hapa Bukoba nilishuhudia wafungwa wakiwa wametoka kununua bidhaa huku nyuma yao wakilindwa na askari magereza mmoja tu. Hivi hapa hawawezi kutoka nduki kweli jamani..?
  • posted by DJ Choka at BONGO STAR LINK - 2 days ago
    Show inafanyika Iringa uwanja wa Samola tarehe 4 siku ya jumapili. Kiingilio wakubwa elfu tatu wadogo elfu mbili, itaanza saa nne asubui mpaka moja jioni Show inaitwa Bado Tunapanda ni ngoma ya kuitamburis...
  • posted by DJ Choka at BONGO STAR LINK - 2 days ago
    Chege na Mh. Temba wakiwa katika steji Joh Makini na Bonta Uwanja kama unavouona
  • posted by DJ Choka at BONGO STAR LINK - 2 days ago
    Quick Rocker akiwa kwa steji Joh Makini Tunashukuru sana kwa wakazi wa Bukoba kuhudhuria show hii.
  • posted by DJ Choka at BONGO STAR LINK - 3 days ago
    Safari yetu ilianza saa 12 asubuhi kuelekea Bukoba na tutakuwa na show mbili, leo tarehe 26 na kesho mchana. Fredwaa na DJ Choka Tulifika sehemu watu wakapumzika kidogo Baada ya masaa 4 kukaa barabarani ...
  • posted by DJ Choka at BONGO STAR LINK - 3 days ago
    Hapa ni kituo cha radio ambacho kimepewa jina la KASIBANTE 88.5 FM. Tulipofika Bukoba tukaingia katika radio hii na wasanii wakafanyiwa mahojiano kuhusiana na show hii ya leo. Ndani ya kituo hiki cha radi...
  • posted by  - 3 days ago
    Ukumbi wa Linaz ukionekana kwa nje. Huu ndio ukumbi utakao tumika leo usiku hapa Bukoba Linaz. Gari la PA likiwa tayari kwa kuzunguka na wasanii Hii ni baadhi ya mitaa ya huku Bukoba ambayo tulikuwa tukip...
  • posted by DJ Choka at BONGO STAR LINK - 4 days ago
    Presenter kutoka Radio Free Africa Fredwaa akiwa na MC kutoka Geita ndio waliokuwa ma MC wa shughuli nzima Watu wa Geita wakiwa kwenye viti vyao wakingojea show ianze Master Jay na Marco Chali waliitwa kw...
  • posted by DJ Choka at BONGO STAR LINK - 4 days ago
    Steji ndio kama hivi unavyoiona ikiwa imepambwa Mkazi wa Geita akichukua picha kwa wasanii Presenter wa show ya leo ni Fredwaa kutoka Radio Free Africa.
  • posted by DJ Choka at BONGO STAR LINK - 4 days ago
    Huku vijijini bwana kama unataka ujaze ukumbi lazima wasanii uliowataja wazunguke kila kona ya mitaa ili wananchi waweze kuwaona na kuamini kwamba kweli wale waliotajwa ndio wanaoimba siku hiyo. Kama unavy...
  • posted by DJ Choka at BONGO STAR LINK - 5 days ago
    Jana wakati nipo safarini nilipata msg kutoka kwa Ney wa Mitego inayosema hivi. "Naingiza album sokoni na kesho itakua mtaani, but mauzo yote ya album yanaenda kwa watoto yatima, mi sichukui hata shilingi ...
  • posted by DJ Choka at BONGO STAR LINK - 5 days ago
  • posted by DJ Choka at BONGO STAR LINK - 5 days ago
    Hotel ambayo tumefikia ndio hii hapa ndugu zangu, tutakuwa hapa kwa mda wote ambao tutakuwa hapa Geita. Hapa ndipo napopumzisha ubavu wangu jamani Nilipoingia chumbani kwangu nilikutana na maandishi ya ki...
  • posted by DJ Choka at BONGO STAR LINK - 6 days ago
    Hii sehemu kwa huku Mwanza inaitwa FERI, niliambiwa sehemu hii ndio wananchi wanavuka kwenda upande wa pili, kwa wale wanaokwenda Geita na sehemu nyingine hupitia njia hii. Sehemu inavyoonekana kabla huja...
  • posted by DJ Choka at BONGO STAR LINK - 6 days ago
    Jengo la NSSF Shinyanga linavyoonekana kwa nje. Nilikutana na mdau wa blog anaitwa Joseph Mushi na tukapiga story mbili tatu,
  • posted by DJ Choka at BONGO STAR LINK - 6 days ago
  • posted by DJ Choka at BONGO STAR LINK - 6 days ago
    Tumeamka salama na tunaendelea na safari yetu, asubuhi hii tumepata kifungua kinywa maeneo ya Nzega hapa. Na hii ni supu safiiiiii kabisa ya Utumbo. Quick Rocker akijipigilia na Chapati zake hapo fresh kab...
  • posted by DJ Choka at BONGO STAR LINK - 6 days ago
    Hii ni barabara ya Manyoni Singida ikiwa imebakiza kipande kidogo kumaliziwa kwa lami, tulivyopita hapa tulishuhudia watu wakichapa kazi kwa kwenda mbele. Ni kama kilometa 10 kuingia Singida mjini na jua ...
  • posted by DJ Choka at BONGO STAR LINK - 6 days ago
    Izzo B na Joh Makini wakikagua nyama nzuri itakayowafurahisha na kuifanya safari yao kuwa muruwaaaa Jiko kama unavyoliona Wengine walikuwa wanabadilishana mawazo kuanzia kushoto ni mdogo wa Marco Chali, ...
  • posted by DJ Choka at BONGO STAR LINK - 1 week ago
    Hapa tulisimama kwenda kuchimba dawa na dereva wetu Mr. Paul anaingia kwenye gari tayari kwa safari ya kuisaka Dodoma. Mtu mzima Master Jay akiwa ametulia huku akitafakari umbali tunaokwenda, nahisi tutal...
  • posted by DJ Choka at BONGO STAR LINK - 1 week ago
    Mida hii tukiwa kwenye basi tumeianza safari na sasa tumeipita Chalinze. Safari hii inaelekea GEITA na hapo tutafanya show siku ya tarehe 25 mwezi huu, baada ya hapo tutaelekea BUKOBA tarehe 26 na 27, mjin...
  • posted by DJ Choka at BONGO STAR LINK - 1 week ago
    Msanii wa hip hop hapa bongo,akitokea mjini Arusha akijulikana kwa jina halisi la Jacob Makalla a.k.a JCB, hivi karibuni amekwisha ikamilisha albamu yake ijulkanayo kwa jina la Nakala za Makala yenye jumla...

No comments: