FOR ADVERTISEMENT CALL +255714890790

FOR ADVERTISEMENT CALL +255714890790
FOR ADVERTISEMENT CALL +255714890790
GREEN WORLD HEALTH CENTER;WATAALAAMU SHIRIKA LA KIMAREKANI LA GREEN WORLD WANAFANYA UPIMAJI WA AFYA NA UCHUNGUZI WA MAGONJWA SUGU KWA KUTUMIA VIPIMO VYA KISASA TUNAFANYA UPIMAJI WA MAGONJWA MBALIMBALI MBALI NA TIBA ZAKE KAMA VILE VIDONDA VYA TUMBO KISUKARI MATATIZO YA INI MOYO NA FIGO FIBROIDS TB PUMU MAUMIVU YA VIUNGO NGUVU ZA KIUME KUWAHI KUFIKA KILELENI UZAZI SICKLECELL NA MAGONJWA MENGINE MENGI PIA TUNAPUNGUZA UNENE NA VITAMBI NA TUNAONDOA SUMU NA MAFUTA MABAYA MWILINI KWA MAELEZO ZAIDI FIKA OFISINI KWETU TUPO POSTA MPYA JENGO LA AAR CITY HEALTH CENTER GOROFA YA PILI AU AU TABATA AU SIMU NO 0688704637

avdertse here call +255714489790

avdertse here call +255714489790

Wednesday, June 30, 2010

BURUDANI

BONGO FLAVA MPYA HAPA


fetty
Quantcast

AHSANTE KWA KUTEMBELES BLOG

JIUNGE NAMI KWENYE UPANDE WA EMAIL AU SIO


fetty
Quantcast

Tuesday, June 29, 2010

JITIZAMENI JAMANI WAATHIRIKA WA FASHION YATAWAKUTA


Juzi kati muathirika wa fashion LADY GAGA alibamiza bichwa chini baada ya viatu alivyokua kavitinga kumuadhirisha akiwa kiwanja cha ndege cha Hithrow, London.

KUJIRUSHA KWINGINE!!!!!!!!!!!!!!!!!


JAMAA ANAJIULIZA " HUYU MCHIZI NDIO HAJAVAA NGUO KWELI?"

NATAMANI LYRICSM / SAMIATI FT NE-MO

INTRO
Baby girl eeeh
Come to me – mouth scratch / 4
CHORUS
Natamani kumwitaaaa
Ila mapozi na mikogo, vinafanya nishindwe kwenda ni stop
Anatamani kuniita
Ila amekaa anaona soo, anashindwa hata sema hellow
Usije kunikataa OOOOOH OOOOH
Mwenyewe nakutakaaa OOOOOH OOOOOH, WEOOOOOH WEOOOOOOH

VERSE 1
Anasema sipendi
Kuchezewa hapendi
Mi najua ananipenda ila anapretend
Ni understanding
Ana push RANGE
Wala sio wa kujirusha club kila weekend
Ana sura flani hivi ya kuvutia
Ana kiuno flani hivi cha kubambia
Anavutia
Ninamsifia
Navomwita kama hajanisikia
OOOOOH OOOOH OOOOH OOOOH
Napenda vile anavyoniangalia
OOOOH OOOH OOOOH OOOOH
Kama kuna kitu anataka niambia
OOOOH OOOOH OOOOH
Akiniona na demu anachukia
Ananisikia
Nimemfikia
Kama mapenzi, mapenzi yametulia

BRIDGE
Labda nimcheki kwa phone, na maneno matamu
OOOH OOOH
Mi sidhani kama anaweza kataa
Nimdedicate na song, toka kwa LAST BORNE
Ili ajue kwake nachotakaaa…..aaah…..aaah….aaah…..aaaaahhhh

REPEAT CHORUS

VERSE 2
Anapagawa navyopiga matwista, kama twista
Kwenye beat ninavyopita
Yani nyuma jinsi anavyotingisha, anatisha
Anafanya nipagawe kabisa
Ninampenda mpaka, ananipenda WRITTER
Natamani kumwambia, ila moyo unasita
Ananipenda mpaka, ninampenda sweet heart
Anatamani kunambia ila moyo unasita
OOOOH OOOOH OOOOOH
Ninacho kitu kile anachokitaka
OOOOH OOOOH OOOOH
Anacho kitu kile ninachokitaka
Anajifanya amekaa vibaya, full haya
Anajiregeza akiniona
Ninajifanya navuta waya, jicho baya
Ninavyomkonyeza ananiona
BRIDGE
Anajifanya asemi, ila najua moyoni
OOOOH OOOOH OOOOH
Anatamani sema alivyowaka
Mwingine simuoni, napopita pembeni
OOOOH OOOOH OOOOH
Natamani mwita ila nasitaaaa

OOOOOH OOOOOH HEEEE /3
OOOOOH OOOOOH
Natamani kumwita

MB DOGG LIVE "REP YO COUNTRY" LONDON AFRO JAM EXPERIENCE SATURDAY 10TH JULY




BONGO UK REP YOUR COUNTRY BASH 2010

REP YOUR COUNTRY "LONDON AFRO JAM EXPERIENCE" FT MB DOGG•

•★•★•FOR THE FIRST TIME EVER MB DOGG LIVE IN THE UK TO RISE UP THE FIRE FOR THIS SUMMER WITH HIS BIGGEST HITS

•★•★•★•★•★•★LATIFA

•★•★•★•★•★•★SI ULINIAMBIA•★•★•★•★•★•★

•★•★•★•★•★•★NAONA RAHA•★•★•★•★•★•★

•★•★•★•★•★•★MAPENZI KITU GANI•★•★•★•★•★•★

•★•★•★•★•★•★INA MAANA•★•★•★•★•★•★

•★•★•★•★•★•★SAGA PLASHER•★•★•★•★•★•★

•★•★•★•★•★•★PLUS MANY MORE•★•★•★•★•★•★

IS GOING TO BE A BANG COME REP YO COUNTRY AND BE PROUD OF OUR MUSIC


▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀▀
CLUB VALENTINO
750 TOTTENHAM HIGH ROAD
N17 0AL
LONDON

►FROM 9PM TILL 5AM

►ADM £15

►COME EARLY PARTY LONGER & AVOID DISAPPOINTMENT


►PROFESSIONAL PHOTO SHOOT

►TIGHT & POLITE SECURITY

►BRING YOUR WHISTLES ! BRING YOUR VUVUZELA !

►WE GONN BRING THE ROOF DOWN !!

Monday, June 28, 2010

TUZO ZA BET FUNIKA BOVU NIKKI MINAJ AUWAA


Best Female Hip Hop Artist: Nicki Minaj, Best New Artist: Nicki Minaj,
Best Male Hip Hop Artist: Drake, Best Group: Young Money


didy na busta rhymes wakiperfom juu ya stage ya BET siku ya tarehe 27 yaahi jana


Best Male R&B Artist: Trey Songz


Best Female R&B Artist: Alicia Keys, Best Collaboration pia ilienda kwa : Jay-Z & Alicia Keys - Empire State of Mind


Chriss brown alia stajini akiperfom nyimbo za michael jackson hasa alipokua akiimba wimbo unaoitwa MAN IN A MIRROR

Video of the Year: Beyoncé featuring Lady Gaga - Video Phone

Friday, June 25, 2010

ALBINO FLANI APIGA BONGE LA INTERVIEW NDANI YA XXL


Albino flani ambae ni mwanamuziki licha ya kuachia ngoma mpya leo akiwa amemshirikisha pipi, ametoa ushauri kwa albino woote kutokujichukulia hawawezi kufanya chochote,"tunauwezo wa kufanya chochote kile mwingine akifanyacho,albinism sio tatizo ila yule anaekuangalia na kukuona ni tatizo weka akilini kwamba yeye ndio tatizo" amesema Albino Flani.Jamaa katoa shout out kwa mdimu, shaimar na albino wengine woote wanaofanya kazi kwa kujituma na kuwafanya kama mfano wa kuigwa.



adam mchumvu and fe'eh doing what we do best

adam mchumvu, gadna g habash, albino flani, fe'e, dozen na benjamin wa mambo jambo

baada ya interview watu wakajitupia pale kati

MB DOG AMEKEWA PIPA LEO HII KUELEKEA UINGEREZA


msanii aliwahi fanya wonders na ngoma kala latifa na zinginezo mb dog leo hii amekwea pipa kuelekea UK kwa ajili ya show ambazo zitachukua takriban 3 weeks.akiwa huko atapafom ktk miji tofaut ukiwepo milton keynes,bss onx bristol,pia birmingham.pia hakuwaacha bure wabongo amewaachia track yake ambayo iko ktk albam yake ya pili ya akili yangu track inaitwa kilio changu.kwasasa mbdog yuko ktka hatua za kumalizia albam yake ya tatu na soon atatambulisha singo yake mpya ambayo amemaliza kurekodi usiku wa leo tar 25.mbdogg anaashukuru mashabik wake wote wanaomsapot ktk game.

TIPTOP KUWASHA MOTO PANDE ZA IRINGA




Tiptop connection safarii hii wanakujakuwaonyesha jinsi gani wanazidikupanda wakazi wa IRINGA show inaitwa Bado tuna panda,na wasanii watakaoongozana nao ni pamoja na Babu ayubu,Offiside Trick,Lina,Barnaba na Geez mabovu.show itafanyika uwanjani Tarehe nne ya mwezi wa saba

JAFARAI AFANYIWA OPARATION


Msanii wa kizazi kipya Jafarie amelazwa katika Hospitali ya Agakhan ilyopo Upanga jijini Dar es salaam, Jafarie amefanyiwa upasuaji tumboni kutokana na ugonjwa wa APENDIX, Hatukuwa na taarifa hizo mpaka yeye mwenyewe alipotuma Message kwa asubuhi ya leo ambayo ilisomeka kama ifuatavyo:
Inakuaje? Ebwana mi nimelazwa hapa Agakhan nimefanyiwa operation ya Apendix jana Usiku,
kwasasa anaedelea poa japo bado amelazwa katika hospitali hiyo.

WISHING YOU A QUICK RECOVERY BROTHER.

Thursday, June 24, 2010

CHILL OUT SESSION CINE CLUB THIS SATURDAY NI FULL SWAGA


CHILL OUT SESSION @ CINE CLUB BY THE BEACH...FEAT MORACKA,DJ CHOKA,JUX,ATM,RICHBOI AKA Ericque de king!YANG CHISS THE DANCER!5000/=...SATURDAY FROM 8PM!ROGER THAT!...PLZ KUJENI MUONE SWAGGA

MSANII LINEX AWASHUKIA OGOPA DEE JAYZ



Msanii wa bongo fleva Sunday Mangu aka Linex amemlalamikia mmiliki wa studio za Ogopa dee jayz kwa kile alichokiita ni ubabaishaji na utapeli.katika mahojiano leo hii linex amesema anamlaumu Lucas ambae ni mmiliki wa kampuni ya Ogopa iliyopo nchini Kenya kwa kutompatia video ya wimbo wake alioufanya mwaka 2008.
linex amedai alikaa miezi miwili nchini kenya akiisubiria video hiyo bila mafanikio, na kwakuwa ni tanzania hakuweza kukaa ugenini kwa muda mrefu na kuamua kurudi huku akiendelea kuwasaliana na Lucas LAKINI HAKUNA ALICHOKIAMBULIA NA BAADE SIMU YA JAMAA IKAWA HAIPATIKANI TENA

Wednesday, June 23, 2010

WATOTO WA TIPTOP "BADO TUNAPANDA"


location ya video hii ilikuwa ni wet & wild

PROMOTION YA BONGO FLEVA SOUTH AFRICA


huyu ndie mtangazaji wa kipindi hicho namfaham kama kigo pima na kipindi kimeshazinduliwa usiku wa jana


In 2009 South Africa was temporarily plagued by a surge of xenophobic attacks. These attacks were a sign of lack of knowledge or understanding to each other as Africans. Many more reasons could be given as explanations as to why these happened.

2010 is the year of Africa and one of the main testaments of this is the FIFA Soccer World Cup being held right here on the South African soil in July. It is incumbent on us to ensure that this is truly an African world cup.

Music has always been known to possess a power to unite people as it’s a universal language that knows no boundaries. Bongo Flava is East Africa’s mainstream youth culture music similarly to kwaito in South Africa.

We believe it is crucial to expose the South African audience to Bongo Flava. This can be achieved through promotion via television. We believe this plan can best be initiated through community television stations such as Cape Town TV and Soweto TV. There are a very few Bongo Flava artists currently receiving airplay on Channel O and MTV base however, these two channels are pay channels and not freely available to everyone, hence the plan to approach the community channels.

We are of the firm opinion that this plan will play a role in helping unite Africans in South Africa as well as dispelling misconceptions about African nationals living in South Africa. Exposure of Bongo Flava in South Africa will provide a better understanding that we are all the same and hopefully discourage the negative perception and misunderstandings that exists.
East African Music

Like music from every part of the world it’s influenced by various dominant genres today. Cleverly referred to as “Bongo Fleva” it incorporates all genres of music namely reggae, rap and hip hop. East African music created by the youth for the youth – reaches them through an existing pop culture but at the same time touches on issues that are relevant not only in Africa but in the world. And any song portrayed in ones mother tongue enhances the richness of that particular culture and the message. With Swahili being the most spoken language in the region it creates a platform for the musically talented to deliver a message to those who are willing to listen. And to those who are just spectators pictures would speak louder than words, this as an understanding of the message is very clear in the way the music video is created through dance and an innovative short story.

As East African author and professor Mwenda Ntarangwi aptly put it in his book entitled “East African Hip Hop, Youth Culture and Globalisation” – East African music, specifically of the hip hop genre, ‘empowers and engages youth in East Africa.’ Ntarangwi goes onto say that due to globalisation – the West has played an integral part in the development of the hip hop culture in East Africa. Where he says personal identity is synonymous with that of the American hip hop look. Despite being influenced by the West – artists from East African nations like Kenya, Uganda and Tanzania keep to their own and continue to play their part in being role models for the next generation.

SIKILIZA MAZAO YA S&S RECORDS USA


S&S records ikiongozwa na mtanzania Stigo Ibrahim ambae anatoa mashavu kwa underground wa kibongo kumtumia demo na kisha kuwarecordia bure.leo hii amenitumia pini jipya la msanii wa kimarekani iliyofanyika katika studio hizo. pina linaitwa ITS ALRIGHT mchizi anaitwa CHURCH BOY.. BONYAAAAAA PALE JUU YAKHEE

JCB KASHADONDOSHA ALBUM "NAKALA ZA MAKALA



Msanii wa hip hop hapa bongo,kutoka A town akiwakilisha kundi la watengwa Jacob Makalla a.k.a JCB,amedondosha album yake sokoni siku ya jana jumanne inayoitwa NAKALA ZA MAKALA yenye nyimbo 16, baadhi ya nyimbo zilizomo kwenye albamu hiyo kuwa ni Movement of silence,Kijiti,Kijenge ya juu,Usinitafute,Prison break,Ninapo,arusha na nyinginezo,anasema na kuongeza kuwa albamu hiyo imerekodiwa ndani ya studio za Watengwa chini ya prodyuza David Bakari a.k.a Daz.

JCB amebainisha kuwa albamu hiyo iliyojaa kila aina ya maudhui inauzwa buku kumi tu.Ukiitaka basi wasiliana nae kwa namba yake ya kiganjani

0713 641677 au 0784 641677

TOENI SAPOTI KWA MSHKAJI

Tuesday, June 22, 2010

CHEKI NA PINI ZINAZOLETA GUMZO TIME HII

911 / CYRILL NA CHIDI BEENZ


UTATA / LORD EYES




KITU CHANGU / NIKKI WA PILI NA LINA



MSCHANA MTUNDU / JUMA NATURE



GAME INAVYOCHANGE / MADEE FEAT GODZILLA

NDOA YA ALICIA KEYS NA SWIZ BEATZ WAIBARIKIA SAUZI





Alicia Keys na mchumba wake Swizz Beatz wamefall in love na South Africa. na inaonekana wazi ndoa yao ambayo inasubiriwa siku nyingi wameibariki nchini humo kwa sherehe za mila za kizulu.The hip-hop couple walisafiri kuelekea Durban na waliimba wimbo wakitumia beat ya kizulu chini ya mti unaoitwa "THE HEALING TREE" yaani mti uponyao

Alicia, ambae tayari anamimba ya miezi mitano, pia walimbariki mtoto ambae hajazaliwa pia. the pair walikuwa south africa kuheadline
World Cup kick-off concert, Soweto.

DAWA YA WABAKAJI YAPATIKANA



Dr. Sonnet Ehlers amesema anahakikisha anasambaza condom mpya alizozitengeneza 30,000 zenye meno muda huu wa world cup maalum kwajili ya wabakaji maana wamekithiri nchini humo.Condom hizo zinajulikana kama RAPE-AXE na mara baada ya kipindi hiki cha mgao wa bure zitakuwa zinauzwa kwa dolla 2.

codom hizo anazivaa mwanamke pale ambapo atakuwa hanauhakika na usalama wa sehemu anayoenda na mbakaji akitokea kumbaka inamkaba kama mtego wa panya .

Dr huyo anasema inauma sana, atashindwa kukojoa wala kutembea, akijaribu kuitoa ndivyo itavyozidi kumbana ila haichubui ngozi, na ni mpaka afanyiwe operation ndio iweze kutolewa.
DR SONNET ANAAMINI ITASAIDIA SANA MAMLAKA KUWACHUKULIA HATUA WABAKAJI.

SASA MTAJIBEBA SAFARI HII.

Monday, June 21, 2010

MATONYA AKIRI KUTOKWA NA MACHOZI JUKWAANI


nilipata habari siku wiki iliyopita kuwa matonya alikuwa akipiga show jijini tanga, lakini kukubwa kilichawashangaza watu ni baada ya kupanda waitegemea aanze makamuzi lakini matonya alianza na kutokwa na machozi huku akiwaomba mashabiki waliokusanyika kumsamehe kama kuna kosa alilowahi kuwafanyia

jumamosi ndani ya bongo fleva nilimvutia waya jamaa na kusema hizo story ni za kweli na alifanya hivyo baada ya kuona kuna maneno mengi yanayozagaa juu yake kuwa amekamatwa nchini chini na habari nyingi kumuhusu yeye ambazo si zakweli.

matonya sasa ni baba wa mtoto mmoja anaeitwa IMRAN. HONGERA SANA BROTHER

NAKO 2 NAKO SOLDIERS WAINGOZA CELLO MWEZI HUU


mwezi huu wa sita ngoma kali nne ziliingia cello ya bogo fleva, WAWIWO imekamata nafasi ya kwanza na kuliongoza cello baada ya kuwatupa kule misele ya chidi beenz, 770 ya mabaga fresh pamoja na mbagala ya diamond waliofika nayo fainali. HONGERA NAKO 2 NAKO kumbuka sms yako na kura yako ndio inakuwezesha kuisimamisha ngoma yako kali

No comments: