FOR ADVERTISEMENT CALL +255714890790

FOR ADVERTISEMENT CALL +255714890790
FOR ADVERTISEMENT CALL +255714890790
GREEN WORLD HEALTH CENTER;WATAALAAMU SHIRIKA LA KIMAREKANI LA GREEN WORLD WANAFANYA UPIMAJI WA AFYA NA UCHUNGUZI WA MAGONJWA SUGU KWA KUTUMIA VIPIMO VYA KISASA TUNAFANYA UPIMAJI WA MAGONJWA MBALIMBALI MBALI NA TIBA ZAKE KAMA VILE VIDONDA VYA TUMBO KISUKARI MATATIZO YA INI MOYO NA FIGO FIBROIDS TB PUMU MAUMIVU YA VIUNGO NGUVU ZA KIUME KUWAHI KUFIKA KILELENI UZAZI SICKLECELL NA MAGONJWA MENGINE MENGI PIA TUNAPUNGUZA UNENE NA VITAMBI NA TUNAONDOA SUMU NA MAFUTA MABAYA MWILINI KWA MAELEZO ZAIDI FIKA OFISINI KWETU TUPO POSTA MPYA JENGO LA AAR CITY HEALTH CENTER GOROFA YA PILI AU AU TABATA AU SIMU NO 0688704637

avdertse here call +255714489790

avdertse here call +255714489790

Friday, July 9, 2010

free



NIMEAMUA KUIGIZA SHOGA - TINO

Msanii wa filamu za Kitanzania Hissan Muya maarufu kama Tino ameamua kuja kitofauti kabisa na kufanya kitu ambacho hakijawahi kufanywa na msanii yoyote wa filamu hapa Tanzania kwa kuamua KUIGIZA KAMA SHOGA...

Huu ni ujasiri wa hali ya juu aliouonesha kwasababu nimeweza kuongea na baadhi ya wasanii wa kiume kama JB, CLAUDE, CHENI na wengineo na katika hao wote wengi wao walisema hawawezi kuigiza kama mashoga though mwisho wa siku ni sanaa tu.

Tangu kitu hiki kisemwe kupitia kipindi cha Movie leo ya clouds FM kumekuwa na MZOZO na GUMZO kubwa ambalo limeibuka baina ya watu wengi wakidai kwamba si sawa na wengine wakisema sawa..

No comments: