Pages

simu tv

simu tv
BEST COMPUTER AND ELECTRONIC SUPPLIERS TANZANIA ALL IT WORK CALL 0682439267

THIS BLOG IS DESIGNED BY BEST COMPUTER AND ELECTRONIC SUPPLIES 4TH MACHINGA COMPLEX CALL 0714890790

Loading...

IDADI YA WATEMBELEAJI

Tuesday, January 18, 2011

SKENDO ZA BONGO MOVIES

MASTAA wawili wanaotamba katika nyanja tofauti, Salama Jabir na Elizabeth Michael ‘Lulu’ (pichani) wamebambwa ndani ya New Maisha Club, Msasani jijini Dar es Salaam wakifanya mambo ya ajabu, Gazeti la Risasi Jumatano linakudondoshea moja moja. Mastaa hao wenye majina makubwa, walikuwa wamekaa katika meza moja kama wapenzi huku wakifanya vitendo vilivyovuka mipaka na kuwafanya wadau wa burudani kutafsiri kwamba vilikuwa ni vya kisagaji. Mapaparazi wetu waliokuwemo ukumbini humo siku hiyo ya Jumapili ya Pasaka, walipigwa na butwaa na ukaribu wa wawili hao ambapo walishtushwa zaidi na maneno ya watu waliokuwa wakimuonea huruma Lulu. “Kwanza bado mdogo na anapokaa na watu kama akina Salama tulitegemea angefunzwa maisha lakini ndiyo kwanza anafundishwa vitu vya ajabu,” alisema mmoja wa watu waliokuwepo ukumbini humo. Labda kwa kuwa Lulu na Salama walikuwa hawasikii kile kilichokuwa kikisemwa, waliendelea kuzungusha raundi za vinywaji kwa fujo bila kujali kuwa mmoja wao ni ‘sidanganyiki’ hali iliyozidi kuzua viulizo vingi kwa watu waliokuwa wakiwatazama. Aidha, baada ya pombe kuwakolea walizidisha vituko na kuonesha kwamba wao ni damu damu na wala hawakuwa na haja ya kumuonea noma na mtu yeyote. Salama aliyekuwa akipuliza sigara ndiye aliyekuwa kinara wa zoezi hilo kwa kumfanyia vimbwanga hivyo Lulu huku akimshika sehemu mbalimbali ambazo ni hatarishi kwa mwanamke. Hali hiyo ilisababisha taa nyekundu kuwaka vichwani mwa waandishi wetu, hivyo kuongeza umakini kufuatilia kila walichokifanya ili kujua hatma ya sinema hiyo ya bure. Salama aliyewahi kutamba na kipindi cha Planet Bongo cha Runinga ya EATV alimfanya Lulu alegee mithili ya mtu aliyetafuna kungu ndipo mapaparazi wetu walishindwa kuvumilia wakaamua kuwafuata na kuwahoji. Mmoja wa mapaparazi wetu aliwauliza kulikoni hadi walifikia hatua hiyo ndipo Salama aligeuka mbogo na kuanza kushusha mvua ya matusi na kejeli kama siyo dharau. “Aaah, jamani sisi tuko bize na mambo yetu, vipi tena tunaanza kufuatiliana hadi sehemu za starehe siyo ustaarabu kabisa, kila mtu afuate mambo yake,” hayo yalikuwa ni baadhi ya maneno ya kistaarabu yaliyotoka kinywani mwa Salama. Paparazi mwingine alipomuuliza Lulu alikuwa akifanya nini na Salama, akamjibu kama alivyosema Salama.
Jamani kuna ujio mpya wa 'kimapinduzi' wa Timu ya BONGO MOVIE CLUB ambayo inajumuisha Timu zoote mbili, ya Football na Netball ambazo zoote kwa pamoja zimeshaanza mazoezi wiki ya pili sasa ndani ya Viwanja vua Leaderz Kinondoni kila asubuhi saa 1, nia ni kujuika pamoja na kuunda MUUNGANO wetu utakaotufanya tushirikiane kwenye mambo mbalimbali ya 'MAANA. Sasa leo Jumamosi jioni hii ndani ya viwanja vya TTCL kijitonyama Timu ya Netball ya 'BONGO MOVIE CLUB' itakuwa na Mechi kali ya TTCL ivyo wapenzi woote wa MOVIE na wadau wa michezo mnaombwa kuhudhuria kwenye mechi hiyo ili muweze kuwaona 'WACHEZA FILAMU' wenu woote maaarufu wa kike wakifanya vitu 'ADIMU' uwanjani, nasi tutakuwepo kuwashangilia kwa nguvu zoote ili waibuke na ushindi maana wako 'FIT' sanaa sasaivi, na kama huamini njoo ushuhudie kesho jioni.
BIFU LA THEA NA MONA.. KUNANI!!!!????? Walikuwa MASWAHIBA wakubwa lakini kwasasa mambo yamebadilika na UADUI mkubwa umeingia kati yao.. CHANZO NI NINI!!!????? Hebu shuka chini uje kila mtu anaongea nini juu ya hilo.... Kwa upande wa MONALISA nilivyomuuliza kuhusiana na ugomvi wao AMESEMA kwamba HAKUNA ugomvi wowote ila alichogundua ni kwamba THEA anatafuta PROMO ya Filamu yake Mpya ambayo waliifanya wote kipindi hiko.. Monalisa hakutaka kuongea mengi zaidi ila alichosema ni kwamba ANAUMIA sana nahiyo misunderstanding iliyopo kati yao na ameishi na THEA vizuri kama ndugu yake wa damu kwa Muda mrefu hivyo kitendo cha yeye na Thea kuwa tofauti ni kama kinamuumiza.. Monalisa aliendelea kuongea kea kusema kikubwa huwa hapendi matatizo na watu na kwa mwaka huu hataki kabisa matatizo hivyo kwa yote ambayo yametokea na kwa vyote ambavyo Thea na Mike wamefanya juu yake basi AMESAMEHE, na kwa upande wa kina THEA kam kuna lolote ambalo amewafanyia basi amesema hadharani kabisa kwamba anaomba MSAMAHA na asingependa matatizo hayo yaendelee.. Nilivyomuuliza zaidi kuhusu chanzo cha ugomvi huo MONA hakuweza kuongea zaidi na kusema kuwa haelewi hayo mambo yametokea wapi kiasi kwamba anashindwa kuongea chochote.... HIVYO NDIVYO AMBAVYO NILIONGEA NA MONALISA..... Kwa upande wa THEA anasema mambo yalianza baada ya kutangaza safari yake ya kwenda MAFIA ambayo ilikuwa kama SHEREHE iliyoandaliwa baada ya harusi yake... Kilichotokea ni kwamba MONALISA ambae ni rafiki wa karibu wa thea kwa wakati huo alianza kusikia taarifa hizo kutoka kwa watu wengine na si kwa Thea, hivyo Thea siku alivyompigia simu kumtaarifu kuhusiana na safari hiyo inasemekana MONALISA alishusha maneno ambayo THEA hakuyaelewa ambapo kubwa alimlaumu THEA na kumwambia AMESHINDWA kumwambia mapema alihisi yeye ATAROGA hiyo sherehe haitafanyika ndiomana alimficha ama!!!! na akaendelea kusema kwamba ameona watu wengine ndio muhimu na ndiomana amewaambia wao kwanza na si yeye... Lakini kabla ya hiyo safari walikuja kukutana tena kwenye HARUSI YA CHIKI ambapo MONALISA alivyokutana na Thea aliendelea kumlaumu lakini ghafla katika mazingira yasiyotegemewa MONA alienda KUMKALIA Mike ambae ni MUME WA THEA na kumwambia hivi UMEOA MWANAMKE WA AINA GANI, umeoa mwanamke mbaya MWEUSI, ungechelewa kidogo ningekutafutia mwanamke mzuri wa kumuoa na sio THEA... Baada ya hapo KWA MUJIBU WA THEA kila mtu alipigwa na Butwaa kwa maneno aliyoyaongea MONALISA lakini katika hali isiyotegemewa baadae tena MONALISA alimwambia kitu Mike ambae ni MUME WA THEA ambapo sielewi ilikuaje lakini MONA akajikuta amemwambia MUME WA THEA kwamba we Mike wewe unajishaua "NTAKUNYIMA" THEA akaendelea kusema kwamba alizidi kukwazika na neno hilo kutoka kwa rafiki yake kwamba ATAMNYIMA, akazidi kuhoji kuwa MONA ana nini cha kuweza kumnyima MUME WAKE!!!!??? Nilimuuliza THEA kama labda wana kawaida ya kutaniana lakini alichojibu ni kwamba HAWANA KAWAIDA YA UTANI na ni vitu anavyoshindwa kuelewa vimetokea wapi na MONALISA alikuwa ni mzima ambae hajanywa POMBE hivyo anachojiuliza ni NINI AMBACHO ATAMNYIMA MUME WAKE (mume wa thea). Thea akaendelea kusema kuwa baada ya hapo waliendelea na safari yao ya Mafia bila MONA kushiriki lakini walivyorudi alishangaa kupigiwa simu na watu tofauti kwa ajili ya usuluhishi, nilivyomuuliza ni nani ambae alipeleka hizo habari za KUTOKUELEWANA KWAO alisema kwamba ni mama yake mona ambae aliamua kutafuta suluhu kati yao baada ya kujua ugomvi wao ambapo MONA aliskia maneno yanayoongelewa kitu ambacho kilimkosesha raha hivyo mama MONA akaona ni uamuzi wa busara kukaa chini na kujadili kuliko kuendelea na maugomvi Moja kati ya gazeti lililoripoti habari yao Lakini katika hali isiyotegemewa pia siku moja THEA alipigiwa simu na polisi na kumwambia kwamba ANAHITAJIWA kituo cha POLISI CENTRAL kwa kosa la KUMTISHIA KUMUUA Monalisa ambae alifika pale Kushtaki.. Lakini Thea alikataa kuripoti na mpaka leo hajaona polisi aliefika kumkamata na anachosema kwakuwa MONA ameamua kwenda POLISI basi yeye THEA hataki kikao chochote cha usuluhishi kwakuwa MONA ameamua kupeleka mambo hayo polisi hivyo yeye THEA anasema basi bora yaishie polisi hukohuko na wayaongelee huko na si pengine popote.. Nilivyomuuliza kuhusiana na MSAMAHA ambao MONA ameomba kupitia MOVIE LEO siku ya jana THEA amesema kwamba hakubaliani na msamaha huo kwani ni wa Kinafki na kudiriki hata kusema kwamba MONA ana roho mbaya na hiyo imetokana na statement aliyoitoa MONA kwamba hakuna UGOMVI WOWOTE ila THEA ameamua kuongea hivyo ili tu KUIPROMOTE MOVIE YAO ambayo waliifanya kipindi cha nyuma. HAYO SI MANENO YANGU ILA NI MAELEZO YA THEA KUHUSIANA NA CHANZO CHA UGOMVI Hao walikuwa ni MARAFIKI WAZURI TU kama NDUGU.. na hali imegeuka na kwasasa HIVYO NDIVYO MAMBO YALIVYO, NI NINI KIMEINGIA KATI YAO!!!???KUNA NINI!!!???? PICHA NZURI SHURTI KWA POZI ATI!
Ni mpiga picha mahiri wa filamu za kibongo RASHID MRUTU ambaye anashikilia tuzo ya mpiga picha bora wa mwaka 2008 hapa akiwa kazini akipiga piccha za kipindi cha bongo movies kinachoruka CHANEL TEN kila alhamisi saa tatu usiku. nyuma yake ni mwigizaji wa filamu za kibongo.

No comments: