FOR ADVERTISEMENT CALL +255714890790

FOR ADVERTISEMENT CALL +255714890790
FOR ADVERTISEMENT CALL +255714890790
GREEN WORLD HEALTH CENTER;WATAALAAMU SHIRIKA LA KIMAREKANI LA GREEN WORLD WANAFANYA UPIMAJI WA AFYA NA UCHUNGUZI WA MAGONJWA SUGU KWA KUTUMIA VIPIMO VYA KISASA TUNAFANYA UPIMAJI WA MAGONJWA MBALIMBALI MBALI NA TIBA ZAKE KAMA VILE VIDONDA VYA TUMBO KISUKARI MATATIZO YA INI MOYO NA FIGO FIBROIDS TB PUMU MAUMIVU YA VIUNGO NGUVU ZA KIUME KUWAHI KUFIKA KILELENI UZAZI SICKLECELL NA MAGONJWA MENGINE MENGI PIA TUNAPUNGUZA UNENE NA VITAMBI NA TUNAONDOA SUMU NA MAFUTA MABAYA MWILINI KWA MAELEZO ZAIDI FIKA OFISINI KWETU TUPO POSTA MPYA JENGO LA AAR CITY HEALTH CENTER GOROFA YA PILI AU AU TABATA AU SIMU NO 0688704637

avdertse here call +255714489790

avdertse here call +255714489790

Monday, December 19, 2011

MERRY CHRISTMAS AND HAPPY NEW YEAR


THESE WERE THE OLD FASHION CHRISTMAS,JUS PREVIEW








MH KAMA TRAFFIC WA BONGO


MCHIZI HANA HABRI WALA NINI




WATOTO WA DUNIA


 
  MAMBO YA PEDESHEEE HAYO

sugu v ruge, hayo ni maoni ya wadau



Sugu kaonewa..Ruge mpe mwenzio haki yake yaishe Comment by Rajab Mohd Suleiman on March 2nd, 2010 2:46 pm unajua hawa clouds media group ndio zao, haki ya sugu, Comment by Ndoto ya mchana,Sweden. on March 2nd, 2010 7:39 pm Hii inaonekana kuna kila namna ya kudhulumiana na mikono ya rushwa katika hii kampeni.Tanzania ni nchi ya ajabu sana mtu(Mr Sugu) anapelekewa barua na mahakama na ‘kuombwa’ au kuamuliwa muda wa kushitakiana ili tamasha liliendelee na ili wengine waingize pesa.Naona wakati umefika sasa WaTanzania tunaoishi nje ya nchi kama tukisikia au kuona kuna rushwa au fedha zinatumiwa vibaya na wahisani wanazotuma Tanzania,kwa kufanya ni kushinikiza hizo kampuni au Serikali zao kusimamisha hiyo misaada.Hii inaweza kuwafanya wakabadilika. Tanzania inanuka kila sehemu rushwa rushwa.Inasikitisha kuona ukisikia kuna kampeni Bongo basi ujue Nchi tajiri wametuma pesa.Lini tutaanza kampeni zetu wenyewe na idea zetu wenyewe kama kampeni za kusafisha mazingira yetu,kufundishana huduma ya kwanza,kujua maarifa kuhusu afya zetu n.k.Hizo kampeni zingeleta maana kama zingefanyika bure wangebana bajeti nadhani ili kupata watu wa kuwalipa katika kila sehemu ya washiriki.Kuna watu waliendesha semina na kozi kutoka nchi za Nordic huko Tanzania na watu waliodhuria kwenye wangepewa chakula tu na hamna posho.Wakaanza kudai posho wale WaNordic wakasema’haya ni maarifa tunawaletea ni kwa faida yenu’kwa nini tuwalipe na posho,tena labda nyie mngetakiwa kutulipa.Kwa hiyo mnashiriki au la! Comment by kevo on March 3rd, 2010 3:18 am clouds ndo baba zao wengine mtafuata nyuma tena sana.don try 2 tok about clouds ndo full entertainment..so ukjifanya mjanja kwa clouuds utafulia ka ilivyokua kks. Comment by mdau1 on March 3rd, 2010 5:58 am haya mie macho Comment by Mdau on March 4th, 2010 10:40 am Kweli enzi za mwalimu angefunga wote, Mkurugenzi mpaka mfagizi. Clouds redio ya kibwege kabisa!!!!!!!!!!!! Comment by eddy on March 5th, 2010 5:05 pm RUGE HUWEZI KUFANYA KITU KWA BURE, SWALA HAPO NI PESA, UMEVUTA NA UMEMPIGA KANZU NA GOLI LA KISIGINO MR 2. UNAVYOONGEA TU INAONEKANA KUNA KITU HAPO. HATA VITU VYA CHARITY WATU HULIPWA HAMNA KITU CHA BURE. ALAFU UNASEMA KESI YA MR 2 IKO KATI YAKE YA MALARIA NO MORE YA MAREKANI NA HAINA OFISI HAPO SO KESI IPO MAREKANI SI TANZANIA, HAYO NI MAWAZO YAKO MTU UNAWEZA KUMSHITAKI MAHALA POPOTE PALE DUNIANI PROVIDED AMEFANYIA KOSA HAPO NA KAMA KUNA KESI YA KUJIBU ATAITWA KUJIBU HATA KAMA ANAISHI WAPI, ACHENI KUONEA VIJANA WADOGO NAO WANATAFUTA, WENZIO HIYO NI KAZI AJIRA NDO WANAKOPATIA VIPATO SASA UKITAKA KILA KITU KUKUMBATIA WEWE TU SASA WATOTO WATAPATA WAPI AJIRA, SHAME ON YOU RUGE ULICHOFANYA SI SAHIHI NI AIBU TUPU UNATAKIWA KUOMBA RADHI. Comment by ndeonasia on March 6th, 2010 3:59 am
wewe ruge usie na huruma nimejua sasa kwa nini mlikuwa hampigi nyimbo za sugu for over 4 years na all oversudden mkaanza kupiga mwishoni mwaka jana kumbe mlikuwa mnampaka mafuta kwa mgongo wa chupa mnamwibia deal lake, kwa kweli unaitia aibu clouds and whatever company you are dealing with…. Comment by mimi paka on March 6th, 2010 4:08 am Kwakweli Ruge,wewe ni mbaya sana unawaumiza sana vijana wetu,wenyewe wanajitahidi ili kusiwe na ukandamizaji,hongo na kila kitu ambacho kinapigwa vita nyumbani lakini wewe kutokana na pesa zako zinazonuka unawazibia vijana wenye lengo zuri na taifa letu.SUGU KAONEWA PERIOD!!!!!!!!!!.Sijawahi kuona duniani eti unashtaki halafu mahakama inakuomba siku ya kushtaki ili tamasha au chochote mlichoshtakiana kiendelee,huo ni unyonyaji na rushwa inayonuka nchini.Ndio maana hata tukimaliza shule haturudi huko kwasababu hakuna hakiiiiii,yaani mnaniliza sana nyinyi watu wa tanzania wenye kujidai mna vihela vya kuhonga. Comment by 1 on March 13th, 2010 6:06 am jamani naomba umsiwe mnatoa maamuzi bile kujua kinachoendelea haya ishu ishajulikana kuwa mr.2 anatumia jina la president kufanikisha mambo yake na jana kapigwa marufuku kufanya ivyo …..go on clouds mmefanya mambo mazuri kwa miaka mingi na mmetupa burudani za aina yake km kuna anatatizo na clouds kaa kule….na wewe unaesema ukimaliza shule unabaki huko huna akili na mawazo huku ndo kwenu unang’ang’ani kwa watu shame on you…watu siku izi huko tunakuja kutembea na tunarudi zetu bongo(sweetest home) Comment by SENGO HASSAN on March 18th, 2010 3:34 pm We Ruge acha uonevu, you have a lot but still you want to take what belongs to sugu. its not fair, just quit so as to retain ua status. Comment by pasco junior on March 31st, 2010 7:46 am Actual what ruge did 2 sugu it is unfair thatz iz why for so long his clouds and other radio uchwala used not to play sugu songs,4 myself i think sugu is the father of bongo freva&hip hop even fighting 4 artist rights. so big up sugu keep it up and God bless u we are in ur side for so long since u were the way 4 others best like prof j,wagosi,nature,afande sele,babu,watukutu and de least. Comment by chonjo on April 5th, 2010 7:44 am Kweli aliyenacho huchukua na cha mwenzake. Ukweli Sugu anajitahidi kustruggle ila wenye nazo kama ruge hawako tayari kuacha wengine nao wapate. Kwenye tamasha la zinduka wimbo wa taifa uliimbwa vibaya na kabinti kaliwekak madoido ambayo hahyakuwa na maana kabisa. Wimbo wa taifa uheshhimiwe. Comment by shapecaha on November 2nd, 2010 5:42 am haya sasa jamaa kachukua jimbo du! Comment by bhinda mzulu on November 8th, 2010 6:29 pm Sugu kama mvua nyie machende wa clouds hammuwezi jamaa miaka laki 8 Comment by Uskoko on November 8th, 2010 6:41 pm Kwanza hao tht wake hata cwaelewi wanaimba nn? na cku Ruge uCombe ukanyage Joberg, Utakuja kuhadithia wenzako nini taleban souljahz (wabongo) walikufanya, , pasop Comment by Martin Mwashambwa on August 14th, 2011 4:50 am mambo ya dhuruma siyo mazuri ni vizuri Sugu na Ruge mkakaa meza moja na kulimaliza hili suala.bifu siyo kabisa,mwisho wake kufanyiana noma kama za kina 2pac. Leave a Reply Read more: SUGU Vs RUGE:ZINDUKA NI YA NANI? - BongoCelebrity

No comments: