FOR ADVERTISEMENT CALL +255714890790

FOR ADVERTISEMENT CALL +255714890790
FOR ADVERTISEMENT CALL +255714890790
GREEN WORLD HEALTH CENTER;WATAALAAMU SHIRIKA LA KIMAREKANI LA GREEN WORLD WANAFANYA UPIMAJI WA AFYA NA UCHUNGUZI WA MAGONJWA SUGU KWA KUTUMIA VIPIMO VYA KISASA TUNAFANYA UPIMAJI WA MAGONJWA MBALIMBALI MBALI NA TIBA ZAKE KAMA VILE VIDONDA VYA TUMBO KISUKARI MATATIZO YA INI MOYO NA FIGO FIBROIDS TB PUMU MAUMIVU YA VIUNGO NGUVU ZA KIUME KUWAHI KUFIKA KILELENI UZAZI SICKLECELL NA MAGONJWA MENGINE MENGI PIA TUNAPUNGUZA UNENE NA VITAMBI NA TUNAONDOA SUMU NA MAFUTA MABAYA MWILINI KWA MAELEZO ZAIDI FIKA OFISINI KWETU TUPO POSTA MPYA JENGO LA AAR CITY HEALTH CENTER GOROFA YA PILI AU AU TABATA AU SIMU NO 0688704637

avdertse here call +255714489790

avdertse here call +255714489790

Tuesday, January 31, 2012


Crystal Warren, 42, has notched up more than 1,000 lovers, and had already chalked up 40 by the time she was just 17. Crystal Warren, a retail manager from Brighton puts her sex addiction down to witnessing the painful breakdown of her parents marriage when she was five-years-old.



Jambazi lajipiga risasi kwa wasiwasi




‘People don’t usually associate sex addiction with women, ‘We’re normally the ones accused of making excuses before the lights go off but with me it’s different. I think about sex all day.’ Crystal told the Daily Mirror.
At the weekend she says she often leaves the house in the middle of the day to find men at pubs or coffee shops to pick up and take home. On a bad day she has admitted to having sex with seven different men in 24 hours, sometimes a few at a time.
With such a high number in just one day she confessed it was difficult to fit it all in, and would sleep with a man in the morning, one at lunch and then as many as possible in the evening.
dee1 WOMAN SLEEPS WITH 1,000 MEN AND ONCE HAD SEX WITH 7 MEN IN 24 HOURS
SEC ADDICT: Crystal Warren is a 42 year old sex addict who slept with 40men by age 17
Miss Warren lost her virginity when she was 15 and believes she became a sex addict almost instantaneously. By the time she was 17 she had slept with 40 people.
She didn’t think it was a particularly high number for one so young as she assumed all the girls in her Somerset village were doing the same. Looking back she says, she should have realised she was in the grip of an addiction. Miss Warren claims she has always practices safe sex. She isn’t able to have children but ensures she doesn’t contract any STIs. In line with other addictions Miss Warren says if she doesn’t get what she wants she feels moody and frustrated.
I’d begin to feel hungry for sex,’ ‘I’d go on the prowl for men on my lunch breaks. If I didn’t manage to have sex I’d be unproductive all afternoon. If I go without for a few days I start to feel desperately low, depressed and lack energy.’ she says. 
She says people assume she is a slut but she insists the addiction means it is out of her control. When he was 35 she noticed all her friends had begun to settle down, so she decided to begin dating younger men. This had the added benefit as they had the energy to keep up with her huge sexual demands. She has even joined a specialist online dating website which helps her find men who can keep up with her high sex drive.
‘It was only when she hit 40, and her best friend turned her back on her did she finally confronted her addiction. ’I know I’m a sex addict, but I can’t face getting professional help. Sex is the only thing that makes me feel good about myself. I guess when the men start saying no, I’ll stop having sex. I know some people must think I’m a terrible person, but believe me I’m not proud of myself.’
Jambazi
Jambazi lajipiga risasi
Jambazi mmoja aliyeingia benki kuiba fedha, akiwa na wenzake, alifanikiwa kupora dola takriban elfu kumi na sita, lakini kutokana na wasiwasi akajipiga risasi mweyewe.
Picha za video katika kamera za usalama katika beki moja iliyopo Parana kaskazini, nchini Brazil imeonesha wezi watatu wakiwa na silaha wakiingia katika benki hiyo siku ya Jumatatu.
Kila kitu kilionekana kwenda kama kilivyopangwa, baada ya wezi hao kuwadhibiti walinzi wa benki na kufanikiwa kupora reais elfu thelathini za Brazil, sawa na dola elfu kumi na sita.
Hata hivyo mmoja wa majambazi hao, aliyekuwa mlangoni, alionekana akiwa na hali ya wasiwasi muda wote wakati wizi unaendelea. Mwizi huyo akiwa ameshika bastola mbili alionekana kutokuwa na hali ya utulivu kabisa, na ghafla ulisikika mlio.
Kutaharuki jambazi huyo alikuwa kajipiga risasi mwenyewe mguuni. Picha za CCTV zilionesha jambazi huyo akiondoka eneo la tukio huku akichechemea - OUCH - mguu wake alioujeruhi mwenyewe, huku wenzake wawili wakimtangulia kwa kasi.
Siku iliyofuata, jambazi huyo alikamatwa baada ya kwenda hospitali kutafuta matibabu, katika hospitali iliyo karibu na benki waliofanya wizi wao. Kwa mujibu wa vyombo vya habari vya Brazil, majambazi sita walihusika na wizi huo, lakini ni huyo mmoja tu aliyejipiga risasi mwenyewe ndio amekamatwa.

Sio mimi ni jini

Bwana mmoja nchini Marekani aliyekamatwa kwa mashtaka ya kumpiga mke wake, amewaambia polisi sio yeye alifanya hivyo bali ni majini.
Bwana huyo, Michael West kutoka mji wa Wisconsin, alishtakiwa wiki hii kwa kumkaba, kumpiga kumtukana mke wake na pia kuzuia polisi kufanya kazi yao, limeripoti gazeti la Oshkosh Northwestern. Bwana huyo alikamatwa baada ya majirani kuita polisi baada ya kusikia zogo, na polisi kukuta mwanamke akiwa na majeraha na damu huku akilia na kuomba msaada.
Polisi wamesema mwanamke huyo, ambaye ni mke wa Bwana Michael, aliwaambia kuwa mume wake alimpiga mangumi na kumkaba koo wakati wakizozana kuhusiana na masuala ya matumizi ya fedha.
Lakini polisi waliambiwa na mume huyo kuwa mke wake alipatwa na majeraha hayo kutokana na kuanguka. Alipoulizwa zaidi, bwana Michael alisema, "Kuna jini lilitokea na kumkaba mke wangu" limeripoti gazeti la Notrhwestern kwa kumkariri bwana huyo.

Akatalia jela

Jela
Jamaa agoma kutoka 'ndani'
Bwana mmoja nchini Marekani ameshtakiwa baada ya kugoma kutoka jela. Gazeti la Arizona Daily Sun limesema bwana huyo alikamatwa wiki iliyopita kwa kosa la kuingia eneo lililopigwa marufuku, lakini alitakiwa kuachiliwa huru siku ya Jumatatu baada ya kutambua kosa lake.
Hata hivyo, bwana huyo aitwaye Martin Batieni Kombate, aligoma kutoka katika jela ya wilaya ya Coconino.
Maafisa wa polisi walipofika kumwambia kuwa yuko huyo na kumtaka atoke jela, bwana Martin alisema, hana mpango wowote wa kutoka kizuizini humo. Aidha polisi zaidi walipoitwa kutaka kufahamu kwa nini hataki kutoka jela, bwana huyo alisingizia kuwa hataondoka selo kwa sababu amepoteza pochi yake. Licha ya maafisa wa polisi kuendelea kumweleza kuwa sasa yuko huru, bwana Martin alikataa kata kata kutoka jela, hata baada ya kubembelezwa mara kadhaa.

Mtoto aiba gari la baba

Mtoto mmoja wa miaka kumi nchini Ufaransa anashikiliwa na polisi, baada ya kuchukua gari la baba yake na kujaribu kwenda nalo shuleni kwao, baada ya kuachwa na basi la shule.
Kijana huyo, ambaye alimpakiza mwenzake mwenue umri wa miaka tisa, na ambaye pia alikuwa ameachwa na basi la shule, walifanikiwa kuendesha gari hilo kwa umbali wa kilomita mbili, kabla ya kugonga ukingo wa barabara, wameripoti polisi wa mji wa Valence.
"Nilikuwa nimevaa mkanda" amejitetea kijana huyo baada ya polisi kuwasili eneo la tukio. Vijana hao hawakuumia. Polisi wamesema kijana huyo huenda akashtakiwa kwa kosa la kuendesha gari bila ya kuwa na leseni, na kuharibu barabara ya umma.
Lakini waendesha mashtaka watafanya uamuzi kuona kama wafungue kesi au la.

Kagame ataka Wenger aondoke

Wenger
Arsene Wenger asema mashabiki wamuamini
Rais wa Rwanda Paul Kagame amemtaka kocha wa klabu ya soka ya Arsenal, Arsene Wenger kuachia ngazi.
Kagame ni shabiki mkubwa wa klabu hiyo yenye makao yake kaskazini mwa jiji la London. Rais Kagame amempiga kigongo hicho Mfaransa Wenger baada ya Arsenal kuchapwa mabao mawili kwa moja dhidi ya Manchester United wiki iliyopita.
Huo ulikuwa mchezo wa tatu kwa Arsenal kupoteza mfululizo. "Naipenda sana Arsenal, lakini kusema kweli Wenger anahitaji kufundisha timu nyingine, na Arsenal inahitaji kocha mwingine" amekaririwa Kagame kupitia mtandao wa Twitter. Gazeti la Sun la hapa Uingereza limesema Rais huyo amesema wakati sasa umewadia kwa klabu hiyo kufanya mabadiliko.
Wenger amekuwa kocha wa Arsenal tangu mwaka 1996, na mara ya miwsho kushinda kombe lolote ilikuwa mwaka 2005.

Na kwa taarifa yako.......

Farasi anaweza kulala usingizi akiwa amesimama

No comments: