FOR ADVERTISEMENT CALL +255714890790

FOR ADVERTISEMENT CALL +255714890790
FOR ADVERTISEMENT CALL +255714890790
GREEN WORLD HEALTH CENTER;WATAALAAMU SHIRIKA LA KIMAREKANI LA GREEN WORLD WANAFANYA UPIMAJI WA AFYA NA UCHUNGUZI WA MAGONJWA SUGU KWA KUTUMIA VIPIMO VYA KISASA TUNAFANYA UPIMAJI WA MAGONJWA MBALIMBALI MBALI NA TIBA ZAKE KAMA VILE VIDONDA VYA TUMBO KISUKARI MATATIZO YA INI MOYO NA FIGO FIBROIDS TB PUMU MAUMIVU YA VIUNGO NGUVU ZA KIUME KUWAHI KUFIKA KILELENI UZAZI SICKLECELL NA MAGONJWA MENGINE MENGI PIA TUNAPUNGUZA UNENE NA VITAMBI NA TUNAONDOA SUMU NA MAFUTA MABAYA MWILINI KWA MAELEZO ZAIDI FIKA OFISINI KWETU TUPO POSTA MPYA JENGO LA AAR CITY HEALTH CENTER GOROFA YA PILI AU AU TABATA AU SIMU NO 0688704637

avdertse here call +255714489790

avdertse here call +255714489790

Saturday, January 14, 2012

Search This Blog

This Blog
Linked From Here
My Blog List
The Web
This Blog
 
 
 
 
Linked From Here
 
 
 

My Blog List
 
 
 


 
 
 

Thursday, January 12, 2012

HATA MASTAA NAO HUBAKWA


LAGOS, Nigeria

MCHEZA filamu nyota wa kike nchini Nigeria (jina linahifadhiwa) hivi karibuni alibakwa na wasanii wenzake baada ya kulewa chakari.
Binti huyo mantashau alikutwa na masaibu hayo chumbani kwake kwenye hoteli aliyofikia baada ya kujibwaga kitandani na kusahau kufunga mlango.
Mcheza filamu huyo, aliyeolewa na kuachika mara kadhaa, alikuwa amelewa chakari baada ya kufakamia pombe kupita kiasi katika hafla iliyofanyika katika mji wa Asaba uliopo katika jimbo la Delta.
Alikuwa amekwenda Asaba akitokea Lagos kwa ajili ya kushiriki kucheza filamu mpya, akiwa na waigizaji wenzake kadhaa wa Nollywood.
Mara baada ya kumalizika kwa kazi hiyo siku ya kwanza, binti huyo alijumuika na wasanii wenzake kwa ajili ya vinywaji kwenye hoteli aliyofikia.
Mbali na kunywa pombe kupita kiasi, imeelezwa kuwa mcheza filamu huyo alivuta sigara nyingi, ikiwa ni kawaida yake kila anapopata kilevi.
Burudani hiyo ya vinywaji iliyokolezwa na muziki, ilimfanya mwanadada huyo achangamke na kuzidi kufakamia pombe, utadhani hakuwa akielewa madhara yake.
Hata hivyo, mwanadada huyo aliweza kumudu kurejea hadi chumbani kwake, ambako alijibwaga moja kwa moja kitandani bila kukumbuka kufunga mlango kwa funguo.
Mmoja wa waigizaji wa kiume, ambaye naye alikuwa amepanga hotelini humo, wakati akielekea chumbani kwake, alikosea na kufungua chumba cha mwanadada huyo.
Alichokishuhudia humo chumbani ni kumuona mwanadada huyo akiwa amejilaza kitandani akiwa kama alivyozaliwa, hali iliyomfanya ashindwe kujizuia.
Alichokifanya ni kufunga mlango wa chumba hicho na kuanza kumwingilia mwanadada huyo, ambaye muda wote wa kitendo hicho, hakuweza kujitambua.
Baada ya kuridhika na burudani aliyoipata, kijana huyo aliondoka chumbani humo na ndipo yule mwanadada alipozinduka na kugundua kwamba alikuwa ameliwa uroda na mtu asiyejulikana huku mlango wa chumba chake ukiwa wazi.
Imedaiwa kuwa, mwigizaji aliyemla uroda mwanadada huyo amekuwa akitamba na kujisifu kwa vile hakutarajia katika maisha yake kuweza kumnasa binti mzuri wa aina ile picha kwa hisani ya pandehiziblog

No comments: