FOR ADVERTISEMENT CALL +255714890790

FOR ADVERTISEMENT CALL +255714890790
FOR ADVERTISEMENT CALL +255714890790
GREEN WORLD HEALTH CENTER;WATAALAAMU SHIRIKA LA KIMAREKANI LA GREEN WORLD WANAFANYA UPIMAJI WA AFYA NA UCHUNGUZI WA MAGONJWA SUGU KWA KUTUMIA VIPIMO VYA KISASA TUNAFANYA UPIMAJI WA MAGONJWA MBALIMBALI MBALI NA TIBA ZAKE KAMA VILE VIDONDA VYA TUMBO KISUKARI MATATIZO YA INI MOYO NA FIGO FIBROIDS TB PUMU MAUMIVU YA VIUNGO NGUVU ZA KIUME KUWAHI KUFIKA KILELENI UZAZI SICKLECELL NA MAGONJWA MENGINE MENGI PIA TUNAPUNGUZA UNENE NA VITAMBI NA TUNAONDOA SUMU NA MAFUTA MABAYA MWILINI KWA MAELEZO ZAIDI FIKA OFISINI KWETU TUPO POSTA MPYA JENGO LA AAR CITY HEALTH CENTER GOROFA YA PILI AU AU TABATA AU SIMU NO 0688704637

avdertse here call +255714489790

avdertse here call +255714489790

Monday, February 13, 2012

happy valentine all
lv u all
igawaje kwa upep wangu huu sioni umuhimu wa valentine upendo hauji kwa siku moja tena ya tarehe kama hii kumi na nn hebu soma historia ya tarehe kama ya leo
kama wewe upendo wako unauonyesha tarehe ya leo basi siyo binadamu kwani siku zote za huko numa sa usoni mwa dunia ulikuwa wapi, lazima tuwe na upeo wa kutafakari na kupenua kwa makini zaidi siku hii ya valentine imefanya vijana wengi kujihusisha na vitendo viovu wengi wasichana na wavulana wa shule wamekuwa wakifanya mapenzi siku ya leo kwa kigezo cha kumuonyesha mwenzake ni kiasi gani anamuhusudu onan leo nenda guest zote utaambiwa zimejaaaaa
ahsanteni by
mudhihri mwinyi

No comments: