FOR ADVERTISEMENT CALL +255714890790

FOR ADVERTISEMENT CALL +255714890790
FOR ADVERTISEMENT CALL +255714890790
GREEN WORLD HEALTH CENTER;WATAALAAMU SHIRIKA LA KIMAREKANI LA GREEN WORLD WANAFANYA UPIMAJI WA AFYA NA UCHUNGUZI WA MAGONJWA SUGU KWA KUTUMIA VIPIMO VYA KISASA TUNAFANYA UPIMAJI WA MAGONJWA MBALIMBALI MBALI NA TIBA ZAKE KAMA VILE VIDONDA VYA TUMBO KISUKARI MATATIZO YA INI MOYO NA FIGO FIBROIDS TB PUMU MAUMIVU YA VIUNGO NGUVU ZA KIUME KUWAHI KUFIKA KILELENI UZAZI SICKLECELL NA MAGONJWA MENGINE MENGI PIA TUNAPUNGUZA UNENE NA VITAMBI NA TUNAONDOA SUMU NA MAFUTA MABAYA MWILINI KWA MAELEZO ZAIDI FIKA OFISINI KWETU TUPO POSTA MPYA JENGO LA AAR CITY HEALTH CENTER GOROFA YA PILI AU AU TABATA AU SIMU NO 0688704637

avdertse here call +255714489790

avdertse here call +255714489790

Tuesday, July 17, 2012













Moja ya magari ya Wema Sepetu.
Sote tunafaham kwamba Serikali imeruhusu
watanzania wenye uwezo wa kulipa milioni
 tano
kwa miaka mitatu ili kuweka majina kwenye
ma
gari yao badala ya namba za kawaida wafanye
  hivyo.
Kwa sababu kwa kiwango kikubwa kwenye
 nchi
 nyingine mastaa ndio huwa wanaandika
 majina
 yao kwenye magari, nimeanza kuwauliza
 mastaa
kadhaa wa bongo.
Movie star Wema Sepetu amekua wa
 kwanza
 kulijibu swali langu kwa kusema
 “sitotaka kufanya
 hivyo, wale wanaotaka kuuza
 watafanya hivyo mi
sio mtu wa kuuza bwana, tayari
nina gari zaidi ya
moja lakini sitopenda kufanya hivyo
kwenye gari
 langu lolote, kwa nini kila mtu nikipita
 aone Wema
yule pale….? napenda magari yangu
 jinsi yalivyo
 na namba hizo hizo zinatosha.

Bondia Francis Cheka amesema
  “naweza kufanya
 hivyo kwa sababu jina langu ni jina
 ambalo watu
 wengi wanalifahamu  na ni rahisi
kufanya hivyo,
 ni kitu kizuri”

.
Mchekeshaji Masanja Mkandamizaji wa Orijino
Komedi amesema “kama ulimuhoji staa akasema
  ataandika lile jina kwenye gari yake yani huyo
ni anaiga tu tuliotakiwa kufanya hivyo ni sisi
 tuliookoka kwa sababu kwenye biblia tunaambiwa
  vyovyote Mungu anavyokubariki simama kutoa
 ushuhuda, mimi niko tayari kufanya hivyo hata
 sasa hivi kwa sababu Account zangu, si unaona
ndugu Millard nikitembea hivi pochi imetuna,
 sio
 imetuna pesa… ni kadi za benki”

.



















No comments: