FOR ADVERTISEMENT CALL +255714890790

FOR ADVERTISEMENT CALL +255714890790
FOR ADVERTISEMENT CALL +255714890790
GREEN WORLD HEALTH CENTER;WATAALAAMU SHIRIKA LA KIMAREKANI LA GREEN WORLD WANAFANYA UPIMAJI WA AFYA NA UCHUNGUZI WA MAGONJWA SUGU KWA KUTUMIA VIPIMO VYA KISASA TUNAFANYA UPIMAJI WA MAGONJWA MBALIMBALI MBALI NA TIBA ZAKE KAMA VILE VIDONDA VYA TUMBO KISUKARI MATATIZO YA INI MOYO NA FIGO FIBROIDS TB PUMU MAUMIVU YA VIUNGO NGUVU ZA KIUME KUWAHI KUFIKA KILELENI UZAZI SICKLECELL NA MAGONJWA MENGINE MENGI PIA TUNAPUNGUZA UNENE NA VITAMBI NA TUNAONDOA SUMU NA MAFUTA MABAYA MWILINI KWA MAELEZO ZAIDI FIKA OFISINI KWETU TUPO POSTA MPYA JENGO LA AAR CITY HEALTH CENTER GOROFA YA PILI AU AU TABATA AU SIMU NO 0688704637

avdertse here call +255714489790

avdertse here call +255714489790

Monday, January 7, 2013

 see scorpio of todays 11.01.2013

Scorpio Horoscope
Friday, January 11, 2013
Jan 11, 2013
You have a very definite way of doing things, and you don`t like it when anyone tries to stand in your way. Of course, if you live with other people (like family members or roommates) this could definitely create a problem, but you`re too busy thinking about your own likes and dislikes to worry about how they feel. Stop what you`re doing right now and consider everyone else`s feelings. Is redecorating the room in your favorite color or rearranging the furniture to your liking really more important than maintaining good relationships with the people you care about? If you make even the slightest effort, you should be able to come up with a satisfactory compromise.


WASTARA; MKE MWEMA ALIYEPIGANIA ROHO YA

 MUMEWE HADI DAKIKA ZA MWISHO

Posted by GLOBAL on January 8, 2013 at 8:30amComments 
SAFU ya Kali Wiki hii inakuja na tukio lililotikisa mwishoni mwa wiki iliyopita jijini Dar es Salaam ambapo tasnia ya filamu kwa mara nyingine ilimpoteza muigizaji wake maarufu, Juma Kilowoko almaarufu kama Sajuki.

Kifo cha Sajuki ni pigo katika tasnia hiyo lakini zaidi kwa mkewe, Wastara Juma ambaye alifanya kila juhudi kupigania uhai wa mumewe hadi dakika za mwisho lakini Mungu akampenda zaidi na kumchukua Januari 2, mwaka huu akiwa katika Hospitali ya Taifa ya Muhimbili alikolazwa kwa matibabu.

Hatuwezi kusema mengi sana kuhusu kifo hicho kwani mnajimu maarufu nchini, marehemu Sheikh Yahya Hussein aliwahi kusema kwamba kupinga kifo ni kumkufuru Mungu kwa sababu hiyo ni amri yake.

Lakini ukweli unabaki palepale kwamba Sajuki na Wastara walikuwa ni wanandoa waliopendana sana katika maisha ya…


SAFU ya Kali Wiki hii inakuja na tukio lililotikisa mwishoni mwa wiki iliyopita jijini Dar es Salaam ambapo tasnia ya filamu kwa mara nyingine ilimpoteza muigizaji wake maarufu, Juma Kilowoko almaarufu kama Sajuki.
Kifo cha Sajuki ni pigo katika tasnia hiyo lakini zaidi kwa mkewe, Wastara Juma ambaye alifanya kila juhudi kupigania uhai wa mumewe hadi dakika za mwisho lakini Mungu akampenda zaidi na kumchukua Januari 2, mwaka huu akiwa katika Hospitali ya Taifa ya Muhimbili alikolazwa kwa matibabu.
Hatuwezi kusema mengi sana kuhusu kifo hicho kwani mnajimu maarufu nchini, marehemu Sheikh Yahya Hussein aliwahi kusema kwamba kupinga kifo ni kumkufuru Mungu kwa sababu hiyo ni amri yake.
Lakini ukweli unabaki palepale kwamba Sajuki na Wastara walikuwa ni wanandoa waliopendana sana katika maisha ya ndoa yao ambayo ni mafupi sana kwani walioona Juni 6, 2009 na baada ya hapo mikosi kedekede ikawa inawaandama.
Mateso ndani ya ndoa yao yalikuwa kama ni kupokezana kijiti na kuwafanya kutokwa na machozi ya huzuni. Sajuki ameugua kwa muda mrefu maradhi ya uvimbe tumboni ndiyo chanzo cha matatizo yake yote.
Katika maisha yao ya ndoa, wawili hao wamekuwa wakipokezana mateso huku likiibuka jipya la kuwatoa machozi mara kwa mara na sasa Sajuki ndiye anayewaliza watu kufuatia kusumbuliwa na maradhi ya uvimbe tumboni.
Leo tuwape historia fupi ya maisha yao ya mashaka na huzuni tukianzia Machi 12, 2009 wakati huo wakiwa wachumba tu,  Wastara na Sajuki walipata ajali mbaya ya pikipiki maeneo ya karibu wanapoishi, Tabata, Dar es Salaam ambapo mwanadada huyo alikatika mguu, hapo ndipo huzuni ya wapendanao hao ilipoanza kuwafuata. Walisikitishwa sana na tukio hilo baya katika maisha yao.
Wapendanao hao walifunga ndoa  lakini Wastara akawa na kilio cha kupoteza mguu na kutaka wa bandia ambao ulikuwa na gharama kubwa. Mungu si Athmani kwani walifanikiwa kupata shilingi milioni 7 zilizomfanya mwana mama huyo kwenda Nairobi Kenya na kupata
Historia ya maisha yao inaonesha kuwa Agosti 29, mwaka juzi Wastara alikimbizwa hospitalini na kulazwa kutokana na maradhi ya nimonia ambayo yalimjia ghafla. Lakini uchunguzi ulipofanywa alionekana pia kuwa alikuwa mjamzito, japokuwa mwenyewe alifanya siri.
Habari kwamba Sajuki ni mgonjwa zilivuma Oktoba 29, mwaka 2011 na ikagundulika kuwa alikuwa na uvimbe tumboni na saratani ya ngozi. Baya zaidi gharama za tiba zilikuwa kubwa kwani zilikuwa zikihitajika shilingi milioni sita, na wao kwa kuwa walikuwa hawana, furaha ya maisha ikadidimia
Lakini Mungu naye ana mambo yake kwani Machi 7, mwaka jana wakati fedha za matibabu India zikiwa zimepatikana kwa michango mbalimbal ndoa yao ilipata Baraka za Mungu kwa kupata mtoto. Ni bahati mbaya kwamba furaha yao haikukamilika kutokana na Sajuki kuugua.
 Sajuki alifanikiwa kwenda India kutibiwa na Aprili 2, 2012 akarejea nchini kutoka katika Hospitali ya Apollo alikopelekwa kupata matibabu ambapo alisema alikuwa amepata nafuu kidogo kabla ya hivi karibuni hali kuwa mbaya zaidi na kuibua vilio upya kutoka kwa marafiki zake na hasa mkewe Wastara.
Zilisambazwa habari kwa Watanzania kuombwa kumchangia ili arudishwe India kwa matibabu lakini kabla ya mipango hiyo kukamilika Mungu akamchukua alfajiri ya Januari 2, mwaka huu na akazikwa Ijumaa iliyopita katika Makaburi ya Kisutu jijini Dar es Salaam, mazishi ambayo yaliongozwa na Rais Jakaya Kiwete. Hakika Wastara alipigania roho ya mumewe kwa nguvu zake zote na ameonyesha upendo wa hali ya juu, anafaa kuigwa na wanandoa wengine!

DONDOO ZA AFYA: KUTOKWA NA UCHAFU WA KISAMAKI

Posted by GLOBAL on January 8, 2013 at 8:30amComments 
KUTOKWA na uchafu wa kisamaki ni moja ya magonjwa yanayoshambulia  sehemu za siri za mwanamke  na kusababisha atokwe na majimaji meupe au uchafu  wenye harufu kama  ya samaki aliyeoza.

Pia ugonjwa huu huchanganya sana madaktari  kwa kuwa unafanana na ugonjwa wa fangasi sehemu za siri za mwanamke pamoja  na ugonjwa mwingine unaoitwa kitaalamu kama Tricomonoassis.
NINI MAANA YA UGONJWA HUU?

Ni maambukizi ya vijidudu mbalimbali vinavyoshambulia sehemu za siri za mwanamke, vijidudu hivi kikawaida huishi sehemu za siri za mwanamke bila kumletea ugonjwa.

Kwa kawaida sehemu za siri kuna aina mbili za wadudu, moja ni wadudu wanaolinda wenye madhara wasiingie sehemu za siri, hawa huitwa wadudu wazuri.

Lakini wapo wadudu wanaoingia na kushambulia mwili ambao huitwa ni wadudu…

FUMUAFUMUA: WACHINA WAZUIA UPANUZI WA BANDARI YA DAR

Posted by GLOBAL on January 8, 2013 at 9:52amComments 
Waziri wa Uchukuzi, Dk. Harrison Mwakyembe.
* Waziri Dk. Mwakyembe, Jaji Werema wageuziwa kibao,washitakiwa

WIKI hii kona ya Fumuafumua ilizama bandarini Dar es Salaam na kugundua kuwa shughuli za upanuzi wa bandari kama serikali ilivyokusudia imekwama na kuwa ni ndoto kwa wakati huu.
Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Jaji Frederick Werema.
Hata hivyo, katika dodosadodosa yetu tumegundua kuwa kuna kesi ambayo…

MIPANGO THABITI IFANYWE KUPATA VING’AMUZI, VINGINEVYO WANANCHI WANARUDI KULEKULE TULIKOTOKA

Posted by GLOBAL on January 8, 2013 at 9:47amComments 
KWANZA kabisa kabla ya kuanza kujadili ninachotaka kusema tumshukuru Mungu kwa kutuwezesha kuendelea kuvuta pumzi katika mwaka huu wa 2013, hakika yeye ni mwema.

Leo nitajadili tukio kubwa sana la mawasiliano tuliloanza nalo mwaka huu nalo ni lile la kuzimwa kwa mitambo ya kurushia matangazo ya runinga, kutoka analojia na kwenda digitali.

Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imetoa ufafanuzi na kueleza tofauti ya mifumo hii miwili, (analojia na digitali) kwamba iko kwenye usafirishaji wa mawimbi ya sauti na picha.

Imesema kwa asilia, mawimbi ya sauti au ya picha ziko kwenye mfumo wa analojia na yanaposafirishwa mbali kwa msikilizaji/mtazamaji huonyesha kupoteza ubora wa sauti na picha.

Wakasema mawimbi yanapobadilishwa kutoka mfumo wa analojia kwenda digitali yanaposafirishwa kwenda…

SOMA GAZETI HILI KWA KUBOFYA LINK HAPO CHINI

Posted by GLOBAL on January 8, 2013 at 8:30amComments 
KUSOMA GAZETI ZIMA LA UWAZI BOFYA HAPA

NDANI YA WIKI 2 AKATWA MIGUU MARA MBILI

Posted by GLOBAL on January 8, 2013 at 9:32amComments 
Na Mwandishi Wetu

MZEE  mmoja, Petro Keiya Mdee anayetibiwa katika Hospitali ya KCMC akisumbuliwa na maradhi ya miguu, amekatwa miguu mara mbili ndani ya wiki mbili, hivyo sasa kulazimika kuomba jamii imsaidie.
Petro Keiya Mdee.
Akizungumza na mwandishi wetu kwa njia ya simu mwishoni mwa wiki iliyopita akiwa Uchiro Moshi, mzee huyo alisema:

 “Nilianza kuumwa miguu mwezi wa nane mwaka jana. Nilianza kusikia ganzi miguuni, ikaanza kuvimba na baadaye malengelenge yakanitoka yakawa yanatoa harufu…

UTATA WAGUBIKA KIFO CHA MWANAFUNZI ALIYEFIA HOTELINI

Posted by GLOBAL on January 8, 2013 at 9:00amComments 
Haruni Sanchawa na Imelda Mtema

UTATA mkubwa umegubika kifo cha mwanafunzi Jackline Musa Matiko (15) aliyekuwa akisoma katika Shule ya Sekondari Juhudi iliyopo Gongo la Mboto Wilaya ya Ilala aliyekutwa amekufa katika Hoteli ya Southern Resort, Kigamboni Dar es Salaam baada ya wazazi wake kudai kuwa hakufa maji bali alinyongwa.
Ndugu na jamaa wa marehemu Jackline Musa Matiko, wakitoa mwili wa ndugu yao katika Hospitali ya Taifa Muhimbili.
Akizungumza na gazeti hili mwishoni mwa wiki iliyopita, baba wa…

POLISI AGOMBEA MWANAMKE, AUAWA

Na Eliasa Ally, Iringa

ASKARI wa jeshi la polisi aliyetokea mkoani Dodoma 
alikokuwa anafanyia kazi kuja kwenye mapumziko ya
 Sikukuu ya Krismasi na Mwaka Mpya  mkoani Iringa mwenye namba
 G. 3679 PC Manase Samwe (23), am
efariki baada ya kupigwa na marungu hadi kufa na walinzi wa misitu ya 
Sao Hill, Wilaya ya Mufindi, mkoani Iringa.

Habari kutoka eneo la tukio zinasema askari huyo aliuawa kwa kipigo
 na mgambo kutokana na kugombea mwanamke aliyekuwa akimnywesha
 pombe za kienyeji.

Chanzo cha askari huyo kupata kipigo kutoka kwa mgambo hao ambao ni
 walinzi wa misitu ya Sao Hill, imedaiwa kuwa ni mwanamke ambaye askari
 huyo awali alikubaliana naye kwenda kufanya naye mapenzi ikiwa ni sehemu
 ya kusherehekea Sikukuu ya Krismasi, suala ambalo lilipingwa na dada wa
 polisi huyo.…

KANISA LINGINE LA AJABU

Posted by GLOBAL on January 8, 2013 at 8:58amComments 
Na Haruni Sanchawa

KANISA lingine la ajabu limegunduliwa Bongo ambapo linafanya 
ibada zake kwa utofauti mkubwa na makanisa yaliyozoeleka na 
wengi, Uwazi limechimbua.


Kanisa hilo ambalo linajulikana kwa jina la The Pool of Siloam 
lililoko Mbezi- Makonde, Kinondoni, Dar es Salaam linafanya ibada 
zake Jumanne badala ya Jumapili wakiamini ndivyo Neno la Mungu
 linavyotaka.

Jambo lingine ambalo linachagiza u-ajabu wa kanisa hio ni kupinga
 jina la Biblia Takatifu. Muumini mgeni anayefika kwenye kanisa hilo
 hulazimika kukabidhi Biblia yake kwa uongozi ambapo wao hutoa
 ‘kava’ ya nje yenye jina la Biblia na kuweka kava nyeupe yenye
 maandishi ya Kitabu Cha Bwana.

Kama vile hayo hayatoshi, kanisa hilo linaamini siku za
 mwezi ni 28 na si 29, 30 au 31. Wanasema Mungu alipanga hivyo…


LIONEL MESSI ATWAA TUZO YA BALLON D'OR


 Fabio Cannavaro, akionyesha jina la mshindi wa Ballon d'Or, Lionel Messi.
MSHAMBULIAJI wa Barcelona na timu ya taifa ya Argentina,
 Lionel Messi, ameshinda tuzo ya Ballon d'Or kwa mwaka wa 
nne mfululizo.

Messi (25) alifunga jumla ya mabao 91 mwaka jana na aliwashinda
wachezaji wengine Andres…

No comments: