FOR ADVERTISEMENT CALL +255714890790

FOR ADVERTISEMENT CALL +255714890790
FOR ADVERTISEMENT CALL +255714890790
GREEN WORLD HEALTH CENTER;WATAALAAMU SHIRIKA LA KIMAREKANI LA GREEN WORLD WANAFANYA UPIMAJI WA AFYA NA UCHUNGUZI WA MAGONJWA SUGU KWA KUTUMIA VIPIMO VYA KISASA TUNAFANYA UPIMAJI WA MAGONJWA MBALIMBALI MBALI NA TIBA ZAKE KAMA VILE VIDONDA VYA TUMBO KISUKARI MATATIZO YA INI MOYO NA FIGO FIBROIDS TB PUMU MAUMIVU YA VIUNGO NGUVU ZA KIUME KUWAHI KUFIKA KILELENI UZAZI SICKLECELL NA MAGONJWA MENGINE MENGI PIA TUNAPUNGUZA UNENE NA VITAMBI NA TUNAONDOA SUMU NA MAFUTA MABAYA MWILINI KWA MAELEZO ZAIDI FIKA OFISINI KWETU TUPO POSTA MPYA JENGO LA AAR CITY HEALTH CENTER GOROFA YA PILI AU AU TABATA AU SIMU NO 0688704637

avdertse here call +255714489790

avdertse here call +255714489790

Saturday, September 14, 2013

KATIKA hali isiyo ya kawaida, kijana Faizi Haji Juma (22), mkazi wa Mchanga wa Kwale Wilaya ya Chakechake, Pemba aliwashangaza wananchi baada ya kuwatoroka askari waliokuwa wamemdhibiti ndani ya jengo la mahakama ya wilaya hiyo.
Kijana huyo anayekabiliwa na makosa mawili katika mahakama mbili tofauti, likiwemo la ubakaji na shambulio la mwili kwa lengo la kutaka kubaka, aliwachomoka askari na kukimbilia baharini katika Soko la Katari.
Baada ya kukimbia kwa muda, askari wa Jeshi la Polisi Mkoa wa Kusini Pemba, Agustino Awe na Koplo Mohamed Hamza, walilazimika kumkimbiza kwenye matope na kuhakikisha wanamtia mikononi mtuhumiwa huyo na kumrudisha mahakamani.
Baada ya kurudishwa ndani ya viunga vya mahakama ya wilaya, mtuhumiwa huyo alitakiwa kuieleza korti sababu zilizomfanya akimbie lakini akaishia kubabaika.
Hakimu Omar Mcha Hamza alihamaki baada ya kushuhudia tukio hilo ambapo aliporejeshwa, aliamuru mtuhumiwa huyo kurudishwa rumande.
“Mdhamini amekataa dhamana yake leo, mbele ya mahakama hii na tunamfutia dhamana yake ambayo alitakiwa kuweka ahadi ya maandishi ya shilingi laki moja na mtuhumiwa kima hichohicho,” alisema hakimu.
Kabla ya kurudishwa rumande, mdhamini wa mtuhumiwa huyo ambaye ni baba yake mzazi, Haji Juma aliiomba mahakama kumfutia dhamana juu ya mtuhumiwa huyo na kuiachia mahakama jukumu hilo, ndipo hakimu alipoamuru kumrejesha tena rumande hadi Septemba 23, mwaka huu.
Awali ilidaiwa mahakamani hapo kuwa mtuhumiwa alitenda kosa la shambulio la kuumiza mwili kinyume na sheria.
Hati ya mashtaka iliyowasilishwa mahakamani hapo, ilidai kuwa mnamo Mei 8, mwaka huu, kati ya saa 10:20 huko Mabonde ya Mpunga Mbuzini, Wilaya ya Chakechake, Pemba,  alimshambulia kwa kisu na kumkata vidole vya mkono mlalamikaji (jina linahifadhiwa) na kumsababishia maumivu makali.
habari kwa hisani ya global publishers

No comments: