FOR ADVERTISEMENT CALL +255714890790

FOR ADVERTISEMENT CALL +255714890790
FOR ADVERTISEMENT CALL +255714890790
GREEN WORLD HEALTH CENTER;WATAALAAMU SHIRIKA LA KIMAREKANI LA GREEN WORLD WANAFANYA UPIMAJI WA AFYA NA UCHUNGUZI WA MAGONJWA SUGU KWA KUTUMIA VIPIMO VYA KISASA TUNAFANYA UPIMAJI WA MAGONJWA MBALIMBALI MBALI NA TIBA ZAKE KAMA VILE VIDONDA VYA TUMBO KISUKARI MATATIZO YA INI MOYO NA FIGO FIBROIDS TB PUMU MAUMIVU YA VIUNGO NGUVU ZA KIUME KUWAHI KUFIKA KILELENI UZAZI SICKLECELL NA MAGONJWA MENGINE MENGI PIA TUNAPUNGUZA UNENE NA VITAMBI NA TUNAONDOA SUMU NA MAFUTA MABAYA MWILINI KWA MAELEZO ZAIDI FIKA OFISINI KWETU TUPO POSTA MPYA JENGO LA AAR CITY HEALTH CENTER GOROFA YA PILI AU AU TABATA AU SIMU NO 0688704637

avdertse here call +255714489790

avdertse here call +255714489790

Thursday, September 18, 2014

munamkumbuka mbabe huyu
nitakupeni story
















































Na mwandishi wa Xdeejayz Afrika Kusini
Katika hali isiyokuwa ya kawaida na kushtua mtandao huu umenasa taarifa za kushtua juu ya mastaa mbalimbali kuwa mbioni kutengeneza picha ya X "Ngono" huku wazungu toka nchini Afrika Kunisini wakitarajia kufanya kazi hiyo.

Habari za uhakika ambazo hazina hata chembe ya uongo toka kwa chanzo chetu cha habari toka kampuni moja ya mtanzania anaeishi nchini Afrika Kunini aliyefahamika kwa jina la Fortunatus Kasomfi ambae nae ni msanii wa bongo muvi na ndiye staa wa filamu ya Our Teacher zilisema wazungu wamefurahishwa sana na tabia ya mastaa wa bongo kupenda kupiga picha za utupu hivyo wametenga mamilioni ya shilingi kuja kuwashawishi ili wacheze mikanda hiyo ya ngono.
Chanzo hicho kiliendelea kuileza Xdeejayz kuwa tayari makaburu hao wameanza kuingia kimya kimya" Unajua ukanda huu wa afrika mashariki na kati Tanzania inaongoza kwa mastaa wake kupenda kujipiga picha uchi hivyo wanaonekana wanapenda sana na wanavipaji hivyo wazungu wameona ni bora waje kufanya nao mazungumzo ili walipwe pesa nyingi harafu warekodi cd za ngono kabisa kuliko hizo picha wanazopiga zinakuwa hazina faidi yoyote kwao kwani watakaporekodi cd hizo watapata mamilioni ya shilingi" Alisema dada huyo ambae ni aliwahi kuwa Producer kwenye redio moja maarufu nchini kabla ya kutimkia huko

Msichana huyo aliongeza kusema kitu kikubwa pia kilichowavutia na kuamini kuwa wasichana wa Tanzania wanaweza ni tukio la msanii anaetamba na filamu yake ya utupu ya NGEMA Manaiki Sanga "the done jinsi alivyopiga picha na wanawake zaidi ya mia nne hivyo inaonekana wadada hawa wa kibongo wakiwezeshwa wanaweza.

Chanzo hicho ambacho kiligoma kutaja jina lake kilisema wazungu hao watakapoanza kufanya hiyo kazi watafanya usaili kwa kuwafanyia Interview wahusika huku washiriki hao wakiwa wameshakubaliana malipo ambapo kima cha chini kitaweza kuwa kati ya dola mia 700 kwa tendo moja ambalo huchukua kati ya dakika 45 hadi saa zima.

Aidha baada ya taarifa hizo Xdeejayz ilizungumzo na wadau mbalimbali Jijini na ambapo walionesha wasi wasi wao kuwa huenda wazungu hao wakawakama wasanii wengi sana kwenye mchakato huo kutokana na wasanii wengi kuwa na njaa kali ndio maana wamekuwa wakipiga picha zisizofuata maadili na kuzipachika kwenye mitandao ili kutafuta ridhiki kwa mapedeshee.

No comments: